ਮੈਗਾਸਟਾਰ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਦੀ ਟੀਵੀ ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਵਾਪਸੀ

Advertisement

ਮੈਗਾਸਟਾਰ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਦੀ ਟੀਵੀ ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਵਾਪਸੀ
ਕੇ.ਬੀ.ਸੀ ਸੀਜ਼ਨ 13 ਵਿੱਚ ਜਲਦ ਆਉਣਗੇ ਨਜ਼ਰ


ਮੁੰਬਈ, 9 ਮਈ (ਵਿਸ਼ਵ ਵਾਰਤਾ) ਮੈਗਾਸਟਾਰ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਕੌਨ ਬਨੇਗਾ ਕਰੋੜਪਤੀ ਸੀਜ਼ਨ 13 ਦੇ ਨਾਲ ਛੋਟੇ ਪਰਦੇ ਤੇ ਵਾਪਸੀ ਕਰਨਗੇ। ਟੀ.ਵੀ ਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸੀਜ਼ਨ ਦੇ ਪ੍ਰੋਮੋ ਪਿਛਲੇ ਹਫਤੇ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਨ ਅਤੇ ਅਭਿਨੇਤਾ ਨੂੰ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ: “ਕਭੀ ਸੋਚਾ ਹੈ, ਕੀ ਅਪਨੇ ਸਪਨੋ ਕੇ ਬੀਚ ਕਾ ਫਾਸਲਾ ਕਿਤਨਾ ਹੈ …. ਕੋਸਿਸ਼।”

ਇਸ ਦੀਆਂ ਘੋਸ਼ਣਾਵਾਂ ਚੈਨਲ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਹੈਂਡਲਸ ਤੋਂ ਵੀ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਸਨ। ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਬਾਜਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਡਿਜੀਟਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਬਿੱਗ ਬੀ ਹਰ ਰਾਤ ਚੈਨਲ ‘ਤੇ ਇਕ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਪੁੱਛਣਗੇ ਅਤੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਵਾਬ ਭੇਜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਜੋ ਸਹੀ ਜਵਾਬ ਦੇਣਗੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਾਰਟਲਿਸਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆੱਨਲਾਈਨ ਆਡੀਸ਼ਨ ਅਤੇ ਇਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ਮਿਲੇਗੀ।
ਬਿੱਗ ਬੀ 11 ਸੀਜ਼ਨ ਦੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਸੀਜਨ 3 ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਤੀਜੇ ਐਪੀਸੋਡ 2000 ਵਿਚ ਹੋਸਟ ਟੈਲੀਕਾਸਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਹ ਸ਼ੋਅ ਸੋਨੀ ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਤੇ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਹੋਵੇਗਾ।